Month: June 2018Page 1 of 3
![](https://beaconboytravel.com/wp-content/uploads/2018/06/Riffelsee--508x377.jpg)
“ครบรสชาติ ภูเขา กระเช้า รถราง ทะเลสาบ” นั่งรถไฟสายโรแมนติก Appenzeller นั่งรถราง Stoosbahn “ชันที่สุดในยุโรป” ชมยอดเขาแมทเธอร์ฮอร์น, ชมทะเลสาบ Riffelsee ล่องเรือทะเลสาบเจนีวา สู่หมู่บ้านแสนสวย “YVOIRE” นั่งรถไฟชมวิวเส้นทาง Glacier Express ชมทะเลสาบมรกต บลาวซี Blausee คลิก>>>โหลดโปรแกรม… เดินทาง 20 – 29 ตุลาคม…